Lambo Fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Reborn 238 {th}

Go down

Reborn 238 {th} Empty Reborn 238 {th}

ตั้งหัวข้อ by admin Mon May 11, 2009 10:57 pm

Cancer : อ่านให้สนุกกันนะงับ ผิดพลาดตรงไหนก็รบกวนชี้แนะ จ้า
.. ดูเหมือนว่า ตอนหน้ายังจะไม่รู้ว่ากล่องสึนะ คืออะไรน้าา หุหุ

Reborn 238 {th} Nhd01
-
1. เป้าหมายที่ 238 - การเปลี่ยนแปลง [Cancer : ตอนนี้ไม่รู้จริง ๆ
งับว่าจะใช้ชื่อตอนว่าอะไรดีในภาษาไทย >.< ..
ก็...ทนอ่านกับการแปลห่วย ๆ ไปก่อนและกันงับ T-T]

[เสื้อผ้าที่สวยหรู แสดงให้เห็นถึงความงามของแฟมิลี่]

Reborn 238 {th} Ams02
- 2. [สึนะกำลังจะไปที่ไหนน้า...]
สึนะ - ฮารุ
ฮารุ - จ๊ะ?
สึนะ - ฉันมี...อะไรจะบอกน่ะ
[ทั้งหมดที่บอกเคียวโกะเกี่ยวกับสถานะการณ์ในตอนนี้
ทั้งเรื่องมิลฟิโอเล่ มาเฟีย การต่อสู้ทั้งหมดที่ผ่านมา ฮันก็บอกฮารุเหมือนกัน..]
สึนะ - ทั้งหมดก็แค่นี้...

Reborn 238 {th} 9b403
- 3. สึนะ - ฮารุ
เป็นอะไรไปน่ะ?
ฮารุ - !!
ไม่เป็นอะไรจ้ะ ขอบคุณที่บอกนะคะ
[แล้วฉันก็มองออกทันทีว่า ฮารุกำลังโกหก]
ฮารุ - รู้สึกตกใจมากเลยล่ะ เรื่องทั้งหมดน่ะ
โอ้
ใช่สิสึนะคุง ก็ควรจะฝึกอยู่ไม่ใช่เหรอตอนนี้ ขอโทษนะคะที่ทำให้สึนะคุง
เสียเวลาตอนนี้ สึนะคุงก็ไปได้แล้วล่ะจ้ะ ไม่เป็นไรแล้วล่ะ
สึนะคุง ไม่ควรจะเสียเวลาฝึกนะ
สึนะ - ตะ...แต่ ฮารุจัง ยังไม่สบายใจอยู่ไม่ใช่เหรอ?
ฮา
รุ - อืมม์?! สึนะคุง พูดอะไรน่ะ สึนะคุงก็บอกฮารุ
มาหมดทุกอย่างที่ฮารุอยากรู้หมดแล้ว ตอนนี้ฮารุรู้สึกมีความสุข
แล้วก็พอใจมากเลยแหละ
ตอนนี้ สึนะคุง ก็ควรจะไปฝึกได้แล้วล่ะ อย่าให้ฮารุทำสึนะเสียเวลาเลยค่ะ

Reborn 238 {th} 6jf04
- 4. สึนะ - ก็ได้... งั้น ฉันไปล่ะนะ ... เอ้อ ล่ะก็ ..
ฮารุ - ฮาฮิ?
สึนะ - ขอบคุณสำหรับทุกอย่าง แล้วก็ที่ทำกับข้าวให้พวกเรานะ
ฮารุ - อย่าพูดอย่างนั้นสิ มันทำให้ฮารุอายนะคะ คุณสึนะก็สู้ ๆ นะคะ
ขอให้สนุกนะคะ ... อ่าา.....
เบียงกี้ - ถ้าไม่ทำแบบนั้นสึนะ คงจะเป็นห่วงมากสินะ
ฮารุ - .... มันตกใจ..มากเลยล่ะ ..
ทั้ง
ๆ ที่รู้อย่างนั้นว่าพวกผู้ชายต้องมีอะไรบางอย่าง แต่ก็ไม่รู้สิ
หนูเอาแต่พูด คิด เกี่ยวกับตัวเอง เห็นแก่ตัว .. หนูมันก็แค่เด็กโง่ ๆ ..
.. มันรู้สึกเจ็บมากเลยล่ะ[หนูขอโทษ] ...
เบียงกี้ - เธอทำได้ดีแล้วล่ะ
ฮารุ - ... อ่าา

Reborn 238 {th} 4h105
- 5. สึนะ - ที่ฉันบอกความจริงกับ ฮารุจัง เคียวโกะจัง ไปแบบนั้นจะเป็นอะไรรึเปล่านะ? คุณพี่เค้าจะว่าอะไรรึเปล่านะ?
ดีโน่ - เฮ้ สึนะ ฉันมาเพื่อจะดูว่า การฝึกของแต่ล่ะคนเป็นไงบ้างน่ะ
อย่าเสียเวลาไปแต่กับงานบ้านล่ะ..
สึนะ - ปะ เปล่า .. รู้สึกว่าต้องขอบคุณ เคียวโกะจัง ตอนนี้ผมเริ่มเข้าใจเกี่ยวกับกล่องใบนี้หน่อยแล้วล่ะ
ต่อไปนี้ มันคงจะไม่อาละวาดอีกแล้วล่ะ(มั้ง)..

Reborn 238 {th} Bo506
- 6. ดีโน่ - ว้าว
เรียวเฮ - เยี่ยม
ยามะ - ดีมาก
โกคุ - ดีล่ะ รุ่นที่ 10
สึนะ - แต่ว่า มันก็ยังไม่แน่หรอกนะ นอกจากจะได้ลองก่อนน่ะ ..
เบียกคุรัน - รัน~♪
รัน~♪ รัน~♪
สึนะ - ชางนีนิ อะไรน่ะ
จางนีนิ - ไม่รู้เหมือนกันครับ
ดูเหมือนใครบางคนเจาะเข้าระบบมาน่ะครับ
เบียกคุรัน - รัน~♪ รันนนนนน~

Reborn 238 {th} Xak07
- 7. เบียกคุรัน - เบียกคุรัน~♪
ทุกคน - หะ!!
เบียกคุรัน - ฮาาาาา ทุกคนชอบการแสดงของฉันรึเปล่าล่ะ?
ฉันรู้สึกเบื่อจังเลย ก็เลยว่าจะมาเล่นด้วยหน่อยน่ะ
กินหน่อยมั้ย?
admin
admin
Admin
Admin

จำนวนโพสต์ : 22

https://lambotfc.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

Reborn 238 {th} Empty Re: Reborn 238 {th}

ตั้งหัวข้อ by admin Mon May 11, 2009 10:58 pm

Reborn 238 {th} Qtu08
- 8. โกคุ - ทำไมแก.. แกกำลังเล่นเกมกับพวกเราอยู่รึไง!!?
เบียกคุรัน - ก็แค่ล้อเล่นน่ะ
จริง ๆ แล้วมีอะไรจะมาบอก ฉันโทรมาก็เพื่อจะอธิบายเกี่ยวกับเกม "ตัวเลือก" น่ะ
หมายถึง วันแล้วก็เวลาน่ะ .. ฉันไม่เคยบอกสถานที่เลยนิใช่ป่ะ?
ใน 6 วันหลังจากนี้ เราจะเจอกันที่ ศาลเจ้านามิโมริ
สึนะ - สู้ที่ นามิโมริ...?!!
เบียกคุรัน - ก็อย่างนั้นล่ะ แล้วก็ให้แน่ใจด้วยนะว่า พาเพื่อนตัวเล็ก ๆ มาด้วยทั้งหมดน่ะ ทุกคนที่มาจากอดีต

Reborn 238 {th} Yac09
- 9. โกคุ - อะไรนะ!!
ยามะ - ทุกคน..
สึนะ - เคียวโกะ กับ ฮารุ ด้วย?!!
เรียวเฮ - แกว่าไงนะ!!
เบียกคุรัน - มันทำให้ทุกอย่างดูน่าสนใจขึ้นน่ะ
อย่าลืมซ่ะล่ะ ถ้าไม่มาทั้งหมดก็ผิดเงื่อนไขนะ โอเค๊??
- ดะ .. เดี๋ยวก่อน
เบียกคุรัน - เอาล่ะ โชคดีกับการฝึกล่ะ~♪
สึนะ - ทำไมต้องเอาพวก เคียวโกะ กับ ฮารุ ไปร่วมด้วย ...
ยามะ - ดูเหมือนทุกอย่างคงจะเป็น ความลับไม่ได้แล้วมั้ง
รีบอร์น - ดูเหมือนว่า สึนะ จะบอกทุกอย่างกับสองคนนั้นแล้วล่ะ
!!

Reborn 238 {th} Nwr10
- 10. สึนะ - ขะ ... ขอโทษ ฉันบอกไปแล้วล่ะ
ฉันคิดว่า มันคงจะดีกว่านี้ถ้าสองคนนั้น รู้ความจริงทั้งหมดน่ะ
เรียวเฮ - ซาวาดะ ...!!
แล้ว เคียวโกะ เป็นยังไง?!
สึนะ - คุณพี่..
โกคุ - ทำไมต้องทำลายข้าวของหะ??
ยามะ - ใจเย็น ๆ กันดีกว่าน่าา
เรียวเฮ - แล้วเคียวโกะตอบสนองยังไง?
สึนะ - เธอแค่ .. ฟัง
ดีโน่ - ฉันว่า สึนะตัดสินใจถูกแล้วล่ะ เรียวเฮ
ไม่ว่าจะยังไงพวกนั้น ก็ต้องรู้อยู่แล้วล่ะ ไม่ช้าก็เร็ว
รีบอร์น - ตอนนี้ฉันอยากรู้ว่า เบียกคุรัน เข้ามาในระบบของพวกเราได้ยังไง
สควอโล่ - นี่เหรอระบบรักษาความปลอดภัย ห่วยแตกสิ้นดี

Reborn 238 {th} Bzu11
- 11. สควอโล่ - พวกไร้น้ำยา
โกคุ - แก
ยามะ - สควอโล่
สควอโล่ - อะ ของที่ระลึก
ดีโน่ - (ทำไมต้องปลาทูน่า)

Reborn 238 {th} 2gp12
- 12. ดีโน่ - มาสายนะ สควอโล่
ลูกศิษย์รอแล้วนะ
สึนะ - ละ..ลูกศิษย์
ยามะ - ยะ..อย่าบอกนะ
คนที่จะเป็น ครู ฉันก็คือ

Reborn 238 {th} 0sh13
- 13. สึนะ - ยามาโมโตะ!!!

Reborn 238 {th} Xva14
- 14. สึนะ - ยามะ
โกคุ - ไอ้บ้านั่น ตายรึเปล่าน่ะ?
สควอโล่ - ชิ ว่าจะฆ่าซะหน่อย
ฉันจะเอาไอ้สวะดีไปละนะ
สึนะ - หะ อย่าพึ่ง...
ดีโน่ - ปล่อยให้เป็นหน้าที่ เค้าเถอะ
เค้ารู้จัก ยามะ ดีมากกว่าพวกเราซะอีก
สึนะ - แต่ว่า ... มันก็ไม่ถูกนะ ที่ทำแบบนั้นน่ะ ...
เรียวเฮ - ซาวาดะ ..

Reborn 238 {th} 19h15
- 15. ดีโน่ - เฮ้ เรียวเฮ
โกคุ - รุ่นที่ 10
เรียวเฮ - ฉันไม่ให้อภัยนายหรอกนะ ที่เอาเคียวโกะ เข้ามาเกี่ยวด้วยน่ะ
พวกเราก็ลูกผู้ชายเหมือนกัน แค่หมัดเดียวแล้วก็จบไป
โกคุ - แก.. กล้าดียังไงทำแบบนั้นกับ รุ่นที่ 10 น่ะ
ฉันจะฆ่าแกกก
ดีโน่ - โกคุเดระ ใจเย็น ๆ น่าาา
[แล้ววันนั้นก็เหมือนกับที่เละเทะ .. ทุกสิ่งที่เคยกังวล ก็เริ่มถาโถมเข้ามาแล้วก็ระเบิดขึ้น
... แต่หลังจากวันนั้น พวกเราก็เริ่มเปลี่ยน ..]

Reborn 238 {th} H1617
- 16-17. [.. ทำในสิ่งที่พวกเราต้องทำ ..
.. แล้วทุกอย่างก็ดูเหมือนจะรวมกัน ...
และในเวลานั้นก็ดูเหมือนความจริงกำลังจะปรากฏตรงหน้า ...
การฝึกทุกอย่าง .. ก็สมบูรณ์!!]

[รวมเป็นหนึ่ง เพื่อความแข็งแกร่ง และแล้วประตูไปสู่การต่อสู้ก็เริ่มขึ้น...!!]

ขอบคุณเว็บใหญ่ http://reborntfc.freeforums.org
admin
admin
Admin
Admin

จำนวนโพสต์ : 22

https://lambotfc.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics