Lambo Fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Reborn 240 {th}

Go down

Reborn 240 {th} Empty Reborn 240 {th}

ตั้งหัวข้อ by admin Mon May 11, 2009 11:02 pm

Credit : Dofla[Raw]
Cancer : ถ้าแบบ HQ ออกมาแล้วจะมาอัพให้ใหม่นะฮับ

Reborn 240 {th} Avt01
จุกนมสีม่วง - สคัล
จุกนมสีเหลือง - รีบอร์น
จุกนมสีฟ้า - โคโรเนโร่
จุกนมสีแดง - เฟง บนหัวคือลิงจ้า อาจารย์ของ อี้ผิง ชื่อแปลว่า ลมในภาษาจีนงับ(มั้้ง)
จุกนมสีเขียว - เวลเด้ บนหัวนี่รู้สึกจะเป็น จระเข้ นะงับ
จุกนมสีคราม - มามอน
จุกนมสีส้ม - รูซี่ บนหัวก็ กระรอก

Reborn 240 {th} Fpu01
- 1. สู่สนามรบ!!
[11:50 AM ศาลเจ้านามิโมริ]
สึนะ : มีใครอยู่มั้ยค้าบบ? อะไร..น่ะ..?
!!
ฮารุ : เวทีอะไรน่ะ?
แรมโบ้ : งานเวที~~!!
โกคุ : ถอยไป! อาจจะเป็นมิลฟิโอเล่ก็ได้นะ!!

Reborn 240 {th} R1w02
- 2.
อิริเอะ: อุ๊ฟ ขอโทษครับที่ไม่ได้บอกให้ทราบ นี่คือฐานของพวกเราเองแหละ
ผมพึ่งจะย้ายมันมาเมื่อเช้านี้เองล่ะ แล้วก็พวกมอเตอร์ไซด์ ก็อยู่ในนี้ด้วยเหมือนกัน
ฮารุ : ฮาฮิ~~!! นี่เหรอที่พวกเธอทำกันตลอดทั้ง 10วันน่ะ!!
แรมโบ้ : แรมโบ้ อยากขึ้นไปเล่นอ้ะ!!
ฮารุ : ห้ามทำแบบนั้นนะ แรมโบ้!
โกคุ : งั้น ๆ อ่ะล่ะ... ไม่ใช่ว่าเข้าไปแล้วจะไม่ได้มีแต่ของเน่า ๆ นา!
อิริเอะ : ก็ทำเท่าที่จะทำได้นั่นล่ะ
สึนะ : ............ (ยามาโมโตะ กับ คุณฮิบาริ ยังไม่มาอีกเหรอ...?) คุณฮิบาริ!! ยามาโมโตะ!!

Reborn 240 {th} 6zt03
- 3. เรียวเฮ : สองคนนั้นมั่วไปทำอะไรอยู่นะ?!! นี่มันได้เวลาสู้แล้วนะ!!
จางนีนิ : ไม่ใช่ว่าจะยังมาไม่ได้เหรอครับ...?
รีบอร์น : คงจะยังฝึกกันไม่สำเร็จล่ะมั้ง...
บาซิล : ไม่เป็นไรหรอกครับ!! พวกเค้าคงกำลังมาน่ะล่ะ!! แล้วก็ไม่เห็นจะมีพวกมิลฟิโอเล่เลยนะครับ คงไม่เป็นอะไรหรอกมั้งครับ
สปาน่า : อืมม์...รู้สึกจะมีสัญญาณของไฟดับเครื่องชนอยู่นะครับ..รู้สึกจะใหญ่มากด้วย
อิริเอะ : อะไรนะ?
สปาน่า : กำลังใกล้เข้ามาแล้ว อืมม์... แปลก ๆ แฮะ... มันคราวจะอยู่ข้างบนหัวพวกเรา...
บนนั้น!!

Reborn 240 {th} Wf604
- 4. อิริเอะ : อะไรน่ะ...?
สึนะ : พายุ?!
: ! นั่นมันอะไรกัน? นั่นมันเมฆดำกำลังรวมตัวอยู่แถว ๆ ศาลเจ้า

Reborn 240 {th} Z0e05
- 5. เป้าหมายที่ 240: ตั๋ว
[ปรากฏกายขึ้นบนสวรรค์... เบียคุรันมาแล้ว!]
เบียคุรัน : ว่าไงทุกคน♪

Reborn 240 {th} Z2r06
- 6. สึนะ : เบียคุรัน!!
แรมโบ้ : ผะ ผะ~~ผี!! ว้ากกกกก
เคียวโกะ : เหมือนขนมสายไหมเลย...!
เบียงกี้ : ร่างจริงน่ะก็มีแขนกับขาเหมือนกันนะ
โกคุ : ภาพลวงตา...!!
โคลม : ......เค้าว่า ไม่ใช่นะ...
สปาน่า : จากการอ่านค่าโลหะแล้วนี่่.. เหมือนจะเป็นเครื่องจักรขนาดใหญ่นะครับ
ชาวบ้าน : เหมือนจะมีอะไรในเมฆด้วยนะ!! หน้าคน!! ยี๋หน้าเกลียดจัง...
เบียกคุรัน : อืมมมม์? เหมือนฉันจะบอกว่าให้พาทุกคนมาที่นี่นะ...?
ช่างมันเถอะ แต่นั่นก็จะทำให้พวกนายเสียเปรียบน้าาา

Reborn 240 {th} Nvd07
- 7. อิริเอะ : นายนั่นล่ะที่ผิดกฏน่ะ
เบียคุรัน : นายนี่คำนวณอะไรผิดพลาดตลอดเลยนะ โชจัง
พวก
นี้น่ะสำหรับไว้ให้พวกนายเดินทางไปที่ที่พวกเราจะเล่นเกมกัน
พลังแหวนที่เอาไว้ขนย้ายยังไงล่ะ [Cancer : ชื่อนี้รอในซีคิดส์อีกทีนะครับ
ก็คร่าว ๆ ไปก่อน ต้องขออภัยด้วยนะครับ]
อิริเอะ : ระบบเครื่องย้าย..?!! [Cancer : จะขนส่งก็ยังไงอยู่ ฮ่าาาา]
โกคุ : นายใช้ไอ้นั่นย้าย ฐานทัพของนายด้วยรึเปล่าน่ะ?!!
รีบอร์น : อีกควายหมายก็คือ สนามรบไม่ใช่ที่นามิโมริ
เบียคุรัน : ถูกต้อง แต่ว่า ไอ้ระบบนี้น่ะมันก็ไม่ได้ใช้ง่าย ๆ หรอกนะ มันก็เหมือนกับการทดสอบนั่นล่ะว่าพวกนายจะใช้มันได้รึเปล่า

Reborn 240 {th} M3l08
- 8. เบียคุรัน : 5ล้านเพียม่าโวลท์!! นั่นก็คือพลังงานที่มันต้องใช้ยังไงล่ะ
อิริเอะ : หะ... ห้าล้านโวลท์?!
สปาน่า : นั่นมันต้องใช้ X-Burner แบบเต็มพลังถึง 20ครั้งเชียวนะ...!!
เบียคุรัน : อย่างที่เห็นไอ้เครื่องนี้น่ะ มันตัวกินพลังงานของแท้เลยล่ะ
อย่างใช้พลังมากเกินไปล่ะ หึหึ มันก็เหมือนกับตั๋วเข้าเล่นเกมนั่นล่ะนะ
ฟูตะ : แต่นั่นมันฝืนกันมากเลยนะ!!
จางนีนิ : แล้วพวกเราจะทำยังไงถึงจะได้พลังเท่ากับ X-Burner 20 ครั้งล่ะ?!!
เบียคุรัน : พร้มเมื่อไหร่ก็ยิงพลังไฟมาเลยนะ เครื่องนี่จะเก็บพลังไฟนั่นมาเอง .. แล้วก็ .. ถ้าเกิดพวกนายทำไม่ได้ล่ะก็
ฉันอาจจะทำแบบนี้ ....

Reborn 240 {th} Qmh09
- 9. ...กับเมืองนี้ยังไงล่ะ
เรียวเฮ : ภูเขาทางด้านเหนือ!!
โกคุ : แค่เล็ก ๆ เท่านั้น...!!
สึนะ : นายกำลังทำอะไรอยู่น่ะ ห๊ะ?!! เบียคุรัน!!

Reborn 240 {th} Ib910
- 10. เบียคุรัน : อุ๊ฟฟ! ขอโทษด้วยแล้วกัน! สงสัยจะตื่นเต้นไปหน่อย~!♪
อิริเอะ : ผมไม่เชื่อคุณหรอกนะ...!
รีบอร์น : ฉันเริ่มรู้แล้วล่ะว่า มันสามารถที่จะครองโลกด้วยความกลัวยังไง
เบียคุรัน : เอาล่ะ เร็ว ๆ หน่อยล่ะ อันพลังไฟมาเลย แล้วก็ควรจะให้เสร็จก่อนเที่ยงด้วยนะ เพราะว่ามันคือเวลาที่เกมจะเริ่มยังไงล่ะ
เมื่อแสงบนหน้าหายไปนั่นถือว่าหมดเวลา
ทุกคน : ! แสงมัน.. ใกล้จะหายไปแล้ว!!
เบียคุรัน :เร็ว ๆ เถอะ เป็นอะไรไปกันล่ะ? เริ่มกลัวกันแล้วรึยังไง?

Reborn 240 {th} Rdv11
- 11. สึนะ : ทุกคนยังมาไม่ครบ
เบียคุรัน : โอ้~? รู้สึกว่าจะเคารพกฏกว่าที่คิดนะ
หรือว่านี่จะเป็นข้อแก้ตัวที่ว่า ไม่สามารถที่จะใช้พลังไฟไม่ถึง 5ล้านโวลท์น่ะ?
สึนะ : ไม่ ทุกคนกำลังมา
เบียคุรัน : ฉันกลัวว่า เวลามันกำลังจะหมดลงแล้วน้าา
สึนะ : พวกเค้ากำลังมา

Reborn 240 {th} Udu12
- 12. ฮิบาริ : พวกนายมาทำอะไรกันที่นี่น่ะ?
ยามะ : เฮ้ ขอโทษที่ให้รอนะ
โกคุ : รุ่นที่ 10!!
เรียวเฮ : ซาวาดะ!!
โคลม: บอส!
สึนะ : เอาล่ะ... ลุย.
กล่องวองโกเล่!!

Reborn 240 {th} 1g213
- 13. เปิด!!

Reborn 240 {th} 14_15
- 14-15. เบียคุรัน : หืมม์? หะ...? อะไรเนี่ย..... 10ล้าน นี่มันเกินกว่าที่บอกไว้?!
อิริเอะ : (ฉันคิดถูกแล้ว... พาพวกเค้าที่มาจากอดีตเป็นสิ่งที่ควรจะทำมากที่สุด!! พวกเค้าคือความหวังที่จะต่อสู้กับคุณเบียคุรัน...)

Reborn 240 {th} 16_17
- 16-17. อิริเอะ : (วองโกเล่แฟมิลี่... ...ใน 10 ปีก่อน!!!)
[เพื่อนและความหวัง... คือสิ่งที่นักรบต้องการ!!]
admin
admin
Admin
Admin

จำนวนโพสต์ : 22

https://lambotfc.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน