Lambo Fanclub
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ข้อแนะนำเกี่ยวกับการโพสต์

2 posters

Go down

ข้อแนะนำเกี่ยวกับการโพสต์ Empty ข้อแนะนำเกี่ยวกับการโพสต์

ตั้งหัวข้อ by admin Mon May 11, 2009 11:20 pm

เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยของเว็บบอร์ดเรานะครับ

จะมีข้อแนะนำมาชี้แจงซักเล็กน้อย

เริ่มกันเลยนะครับ

1.การโพสต์แต่ละครั้ง ไม่ควรใช้คำหยาบคาย หรือคำไม่สุภาพ ส่อเจตนาร้าย สองแง่สองง่าม

2.Avatar และ Signature ควรใช้ให้เหมาะสม ไม่ติดเรท และส่อไปในทางไม่ดี อย่างไรก็ตามเว็บบอร์ด เป็นสื่อสาธารณะนะครับ ระวังกันนิดนึง

3.ในการโพสต์แต่ละครั้ง หากต้องการอ้างอิงข้อความของผู้อื่น ให้กดปุ่ม "อ้างอิง" ข้อแนะนำเกี่ยวกับการโพสต์ Icon_post_quote_en

4.หากท่านโพสต์ข้อความไปแล้ว ต้องการเพิ่มเติม ในกรณีที่ยังไม่มีใครมาเพิ่มเติม Reply ต่อจากท่าน กรุณาใช้ปุ่ม "แก้ไข" ข้อแนะนำเกี่ยวกับการโพสต์ Icon_post_edit_en ที่ข้อความของท่านเอง

5.หากท่านมีปัญหาในการใช้งาน webboard กรุณาติดต่อ Mod หรือ Admin

6.กรณีนัดรวมพลไปเที่ยวกัน ขอให้ระวังเรื่องการเก็บเงินกันเองด้วย ทางเว็บเป็นแค่สื่อกลางเท่านั้น ไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ
admin
admin
Admin
Admin

จำนวนโพสต์ : 22

https://lambotfc.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ข้อแนะนำเกี่ยวกับการโพสต์ Empty Re: ข้อแนะนำเกี่ยวกับการโพสต์

ตั้งหัวข้อ by Colonello&rambo Fri Feb 26, 2010 7:10 pm

ขอบคุณขอรับ
Colonello&rambo
Colonello&rambo
มาเฟียหน้าใหม่
มาเฟียหน้าใหม่

จำนวนโพสต์ : 4

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน